Salamu za Mwezi

Salamu – Feb, 2018

Bwana Yesu Kristo asifiwe sana. Mimi na familia yangu tunamshukuru Mungu sana ambaye amekua mwema kwetu na kutupatia huu mwezi wa pili katika huu mwaka. Mwezi uliopita yaani wa kwanza tumekua na semina ya mabinti. Kwa kweli ilikua semina nzuri sana. Tulimuona Mungu...

Salamu – Jan, 2018

Tunamshukuru sana Mungu ambaye ametupa huu mwaka Mpya. Naamini utakua mwaka mzuri sana kwa kila mtoto wa Mungu ambaye atajipanga vizuri na Mungu hasa kwenye eneo la kumtumikia Mungu, iwe kwa kuhubiri, kufundisha, kuchunga na kwa kutoa mali zao ili watenda kazi waende....

Salamu – Dec, 2017

Bwana Yesu Kristo apewe sifa sana . Ninakila sababu za kumshukuru Mungu aliyetupa mwezi huu wa kumi na mbili. Kumbuka ni mwezi wa mwisho katika miezi yooote katika mwaka. Ndiyo tuna maliza mwaka huu wa 2017. Ni Neema kubwa hii. Mwezi ulipita tumekua na semina nyingi...

Salamu – Nov, 2017

Bwana Yesu Kristo apewe sifa sana. Tunamshukuru Mungu ambaye ametupa huu mwezi wa kumi na moja.  Ni neema kwakweli ya kuuona huu mwezi . Katika mwezi uliopita tulikua na semina nyingi kwakweli. Na zilikua nzuri sana. Tulikua na semina Mbeya mjini. Semina ya wanawake...

Salamu – Oct, 2017

Mimi Steven na mke wangu Beth tunawasalimu Ndugu zetu katika Bwana. Sisi ni wazima tunamshukuru Mungu. Tumekuletea leo Salamu za mwezi. Hizi ni salamu za mwezi wa kumi. Kumbuka mwezi uliopita tulikuletea mfululizo wa somo ambalo tunaendelea nalo  lenye kichwa MAMBO...

Kuchangia Huduma

Kwa njia ya Benki
NMB Plc Mbalizi Road
Soma Neno la Mungu
A/C No.: 6102301768
Swift Code NMIBTZTZ

Kwa njia ya Simu
0767525544 – M-Pesa
0655515585 - Tigo
0787796626 - Airtel